![](images/counter/3.png)
![](/main/images/counter/d0.png)
![](/main/images/counter/d0.png)
![](/main/images/counter/d1.png)
![](/main/images/counter/d1.png)
![](/main/images/counter/d2.png)
![](/main/images/counter/d2.png)
![](/main/images/counter/d6.png)
ออนไลน์ : 35
หัวข้อ:: ร่วมเป็นเกียรติเป็นประธานเปิดโครงการบรรเทาสาธารณภัยขั้นตั้น ในสถานศึกษา
นายบัวทอง ศรีกะกุล นายกองค์การบริหารส่วนตำบลวังไชย ร่วมเป็นเกียรติเป็นประธานเปิดโครงการบรรเทาสาธารณภัยขั้นตั้น ในสถานศึกษา และอบรมเกี่ยวกับการปฐมพยาบาล ณ โรงเรียนบ้านโนนเกษตร
วันที่ : 14 กุมภาพันธ์ 65 View : 895
การมีส่วนร่วมของผู้บริหาร